Mipango ya Uanachama
Chagua mpango unaofaa mahitaji na bajeti yako.
Inayopendwa
Jiunge Sasa
Mwanachama Kamili
FULL
TZS
250
Usajili
6,000
kwa mwaka
Mwanachama kamili mwenye haki zote
Kinachojumuishwa
- Kitambulisho cha Digitali
- Fursa za Kazi
- Huduma za Uthibitisho
- Mipango ya Mafunzo
- Msaada wa Tawi
- Muda wa uanachama: 12 miezi
Mwanachama Msaidizi
ASSOC
TZS
5,000
Usajili
60,000
kwa mwaka
Mwanachama msaidizi
Kinachojumuishwa
- Kitambulisho cha Digitali
- Fursa za Kazi
- Huduma za Uthibitisho
- Mipango ya Mafunzo
- Msaada wa Tawi
- Muda wa uanachama: 12 miezi
Mwanafunzi
APPR
TZS
5,000
Usajili
60,000
kwa mwaka
Mwanafunzi anayejifunza ufundi
Kinachojumuishwa
- Kitambulisho cha Digitali
- Fursa za Kazi
- Huduma za Uthibitisho
- Mipango ya Mafunzo
- Msaada wa Tawi
- Muda wa uanachama: 12 miezi
Unahitaji Msaada Kuchagua?
Wasiliana na timu yetu na tutakusaidia kuchagua mpango sahihi kwa mahitaji yako.
Wasiliana Nasi