Chamarauta Chamarauta Chama cha Mafundi Ujenzi Tanzania

Huduma Zetu

Tunakuunganisha na mafundi waliothibitishwa wanaotoa huduma mbalimbali za kitaalamu.

Waliothibitishwa Mafundi wote
Haraka Mawasiliano ya moja kwa moja
Kuaminika Wamepimwa na wateja

Huduma za Umeme

Huduma za kitaalamu za ufungaji, matengenezo, na ukarabati wa umeme kwa nyumba na biashara.

  • Ufungaji wa nyaya za umeme
  • Matengenezo ya umeme
  • Ufungaji wa jenereta
  • Matengenezo ya vifaa vya umeme
Tafuta Fundi Umeme

Huduma za Mabomba

Ufumbuzi kamili wa mabomba ikiwa ni pamoja na ufungaji, matengenezo, na ukarabati wa mifumo ya maji.

  • Ufungaji wa bafu
  • Matengenezo ya uvujaji
  • Ufungaji wa matangi ya maji
  • Ubadilishaji wa mabomba
Tafuta Fundi Mabomba

Huduma za Useremala

Samani maalum, ufungaji wa milango, na huduma za kabati kutoka kwa maseremala stadi.

  • Samani maalum
  • Ufungaji wa milango
  • Kabati za jikoni
  • Matengenezo ya mbao
Tafuta Seremala

Huduma za Uchoraji

Uchoraji wa kitaalamu wa ndani na nje kwa majengo ya makazi na biashara.

  • Uchoraji wa ndani
  • Uchoraji wa nje
  • Uchoraji wa mapambo
  • Matibabu ya kuta
Tafuta Mchoraji

Huduma za Uchomeleaji

Utengenezaji wa chuma, ufungaji wa mageti, na huduma za uchomeleaji kutoka kwa welders wenye uzoefu.

  • Utengenezaji wa mageti
  • Muafaka wa madirisha
  • Matengenezo ya chuma
  • Kazi maalum za chuma
Tafuta Welder

Huduma za Uashi

Ujenzi wa majengo, uashi wa kuta, na kazi za zege kutoka kwa waashi wenye uzoefu.

  • Ujenzi wa majengo
  • Uashi wa kuta
  • Kazi za zege
  • Kuweka tiles na plasta
Tafuta Fundi Uashi

Unahitaji Mtaalamu?

Vinjari orodha yetu ya mafundi waliothibitishwa na upate mtaalamu sahihi kwa mradi wako.

Vinjari Mafundi